Skrifstofa

+ Anna Marta Valtýsdóttir Launafulltrúi annamarta@sandgerdi.is
Staða: Launafulltrúi
Netfang: annamarta@sandgerdi.is

+ Einar Friðrik Brynjarsson Umhverfis- og tæknifulltrúi einar@sandgerdi.is
Staða: Umhverfis- og tæknifulltrúi
Netfang: einar@sandgerdi.is

+ Elísabet Þórarinsdóttir Sviðsstjóri fjármála- og stjórnsýslusviðs elsa@sandgerdi.is
Staða: Sviðsstjóri fjármála- og stjórnsýslusviðs
Netfang: elsa@sandgerdi.is

+ Eygló Antonsdóttir Bókari eyglo@sandgerdi.is
Staða: Bókari
Netfang: eyglo@sandgerdi.is

+ Guðjón Þ. Kristjánsson Sviðsstjóri fræðslu- og menningarsviðs gudjon@sandgerdi.is
Staða: Sviðsstjóri fræðslu- og menningarsviðs
Netfang: gudjon@sandgerdi.is

+ Guðný Björg Kjærbo Aðalbókari gudny@sandgerdi.is
Staða: Aðalbókari
Netfang: gudny@sandgerdi.is

+ Guðrún Björg Sigurðardóttir Yfirfélagsráðgjafi gudrun@sandgerdi.is
Staða: Yfirfélagsráðgjafi
Netfang: gudrun@sandgerdi.is

+ Heimir Hilmarsson Barnavernd, félagsráðgjafi heimir@sandgerdi.is
Staða: Barnavernd, félagsráðgjafi
Netfang: heimir@sandgerdi.is

+ Hilmar Jón Stefánsson Barnavernd, félagsráðgjafi hilmar@sandgerdi.is
Staða: Barnavernd, félagsráðgjafi
Netfang: hilmar@sandgerdi.is

+ Jón Ben Einarsson Sviðsstjóri umhverfis-, skipulags- og byggingasviðs jonben@sandgerdi.is
Staða: Sviðsstjóri umhverfis-, skipulags- og byggingasviðs
Netfang: jonben@sandgerdi.is

+ Jóna María Viktorsdóttir Þjónustufulltrúi jona@sandgerdi.is
Staða: Þjónustufulltrúi
Netfang: jona@sandgerdi.is

+ Rut Sigurðardóttir Forvarna- og frístundafulltrúi rut@sandgerdi.is
Staða: Forvarna- og frístundafulltrúi
Netfang: rut@sandgerdi.is

+ Selma Björk Hauksdóttir Barnavernd, félagsráðgjafi selma@sandgerdi.is
Staða: Barnavernd, félagsráðgjafi
Netfang: selma@sandgerdi.is

+ Sigríður Rósa Laufeyjardóttir Félagsþjónusta, félagsráðgjafi rosa@sandgerdi.is
Staða: Félagsþjónusta, félagsráðgjafi
Netfang: rosa@sandgerdi.is

+ Sigrún Árnadóttir Bæjarstjóri sigrun.arnadottir@sandgerdi.is
Staða: Bæjarstjóri
Netfang: sigrun.arnadottir@sandgerdi.is

+ Sóley Gunnarsdóttir Fjölskylduvernd, þroskaþjálfi soleyg@sandgerdi.is
Staða: Fjölskylduvernd, þroskaþjálfi
Netfang: soleyg@sandgerdi.is

+ Una Björk Kristófersdóttir Félagsþjónusta, verkefnisstjóri una@sandgerdi.is
Staða: Félagsþjónusta, verkefnisstjóri
Netfang: una@sandgerdi.is